in

Tarbiyya da Kula da Berger Picard

Berger Picard yana buƙatar sarari da motsa jiki mai yawa. Kananan gidajen gidaje ba su dace da adanawa ba. Lambun da zai iya motsa jiki sosai ya kamata a samu.

Karen ƙauna, mai son jama'a bai kamata a taɓa ajiye shi a ɗakin kwana ko a sarka a cikin yadi ba. Haɗin iyali da ƙauna suna da mahimmanci a gare shi.

Ya kamata ku sami lokaci mai yawa don dogon tafiya da isasshen aiki don rayayye, kare mai hankali. Tuntuɓar masu shi yana da matukar mahimmanci ga Berger Picard, wanda shine dalilin da ya sa bai kamata a bar shi shi kaɗai ba duk tsawon yini.

Muhimmi: Berger Picard yana buƙatar motsa jiki da kulawa mai yawa. Don haka ya kamata ku tsara masa isasshen lokaci.

Ya kamata a fara horarwa da wuri domin ya koyi muhimman umarni tun daga farko. Ana ganin ya iya koyo sosai, amma kawai yana son koyo. Idan kana son kare da ke yin biyayya a makance, kun zo wurin da bai dace ba a Berger Picard.

Tare da yawan haƙuri, daidaito, tausayi, da ɗan ban dariya, duk da haka, Berger Picard kuma ana iya horar da shi da kyau. Da zarar ka samo tafarki madaidaici, za ka ga cewa hazakarsa da saurin hayyacinsa sun sanya shi kare mai iya horarwa. Domin idan yaso, kusan komai zai iya koyan.

Bayani: Ziyarar ƴan kwikwiyo ko makarantar kare koyaushe sun dace da tallafi ta fuskar ilimi - ya danganta da shekarun dabbar.

Ziyarar zuwa makarantar kwikwiyo na iya faruwa daga kusan mako na 9 na rayuwar kare. Bayan kun kawo sabon abokin ku na dabba zuwa gidanku, duk da haka, ya kamata ku ba su mako guda don su zauna a sabon gidansu. Bayan wannan makon zaku iya zuwa makarantar kwikwiyo tare da shi.

Musamman a farkon, bai kamata ku mamaye Berger Picard ba. Tabbatar cewa akwai isasshen lokaci don hutawa tsakanin zaman horo.

Yana da kyau a sani: Ko da karnuka suna da ɗan gajeren rayuwa fiye da ɗan adam, har yanzu suna cikin yanayin rayuwa iri ɗaya kamar yadda muke yi. Farawa daga lokacin ƙuruciya ta hanyar ƙarami zuwa balaga da balaga. Kamar yadda yake da mutane, tarbiyya da buƙatun ya kamata a daidaita su daidai da shekarun kare.

Da girma, yakamata kare ku ya kammala horo na asali. Duk da haka, har yanzu kuna iya koya masa wani sabon abu.

Mary Allen

Written by Mary Allen

Sannu, ni Maryamu! Na kula da nau'ikan dabbobi da yawa da suka haɗa da karnuka, kuliyoyi, aladun Guinea, kifi, da dodanni masu gemu. Har ila yau ina da dabbobin gida guda goma a halin yanzu. Na rubuta batutuwa da yawa a cikin wannan sararin sama da suka haɗa da yadda ake yi, labaran bayanai, jagororin kulawa, jagororin jinsi, da ƙari.

Leave a Reply

Avatar

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *