An sabunta ta ƙarshe: Disamba 72021

wannan takardar kebantawa ya bayyana manufofin da hanyoyin petreader.net ("we", "namu" ko "mu") amfani da su dangane da tarawa, amfani da bayyana duk wani bayani da ka ba mu lokacin da kake amfani da petreader.net ("Shafin Yanar Gizo") da ayyuka, fasali, abun ciki ko aikace-aikacen da muke bayarwa (tare da Gidan Yanar Gizo, "Sabis"). Mun himmatu don tabbatar da cewa an kare sirrin ku. Lokacin da muka neme ka don samar da wasu bayanai lokacin amfani da Gidan Yanar Gizo, za a iya tabbatar maka cewa za a yi amfani da shi ne kawai bisa wannan manufar keɓewa. Ta amfani da wannan gidan yanar gizon, kun yarda da wannan manufar keɓantawa.

1. Waɗanne bayanan sirri ne muke tattarawa kuma me ya sa muke tattara su?

1.1. Bayanin da kuka ba mu:
Lokacin da kuka yi rajistar asusu a rukunin yanar gizon mu, muna neman adireshin imel ɗin ku don mu bincika ko kuna da asusu, idan ba ku da shi, muna neman ku samar:
Adireshin i-mel, don haka za mu iya sanar da ku game da matsayin asusunku da ayyukanku a shafi.
Kalmar siri – oh, kada ku damu, ba ma ganinsa, don haka jin daɗin amfani da sunan murkushe ku (muddin yana da aƙalla alamomi 8 kuma yana da lamba a ciki:)). Kuna iya sake saita shi koyaushe, idan bai yi aiki ba.
Cikakken suna – Za ka iya karya a nan, ba wanda zai sani. Muna amfani da wannan azaman sunan Alkalami lokacin da kuke yin sharhi ko buga labarai. Kuna iya canza shi da zarar shaharar ta yi nauyi sosai ko kowane lokaci, mun yi sanyi.
Za mu kuma tambaye ku ko kuna son karɓar wasiƙarmu mai ban sha'awa, babu matsi, sannan za mu aiko muku da imel ɗin kunnawa - kawai don tabbatar da cewa kai mutum ne na gaske ko aƙalla bot mai wayo.
Ah, gaskiya, kusan mantawa, idan kun zaɓi yin amfani da login Facebook ɗinku don ƙirƙirar asusu tare da mu, kun ba Facebook izini don raba mana imel ɗin haɗin gwiwa da sunan profile ɗin ku, albishir ko da yake, hakan yana nufin ba ma buƙata. don gwada ku don ɗan adam, don haka babu imel na tabbatarwa - woohoo!

1.2. Bayanan da muke samu daga na'urar ku:
Domin tabbatar da cewa rukunin yanar gizon yana aiki a mafi kyawun sa - yana aiki yadda ya kamata, yana da bayanai, na zamani kuma an keɓance maka kawai - lokacin da kuka ziyarta, muna tattara bayanai daga na'urar ku. Wannan na iya haɗawa da:
Bayanin na'ura - muna son sanin ko ya kamata ku kasance kuna ganin sigar rukunin yanar gizon ko ta hannu, wacce kantin sayar da aikace-aikacen da kuke buƙata da makamantansu.
Bayanan hanyar sadarwa - kamar IP, yana taimaka mana gano matsaloli tare da sabobin mu, gudanar da rukunin yanar gizon mu kuma yana taimaka mana don tabbatar da sashin sharhinmu ba shi da ƙiyayya.
cookies - babu adadin kuzari. Akwai ƙarin cikakkun bayanai game da su a ƙasa, amma a takaice, sun sanar da mu yadda kuke amfani da rukunin yanar gizon mu da haɓaka shi don ƙwarewar mai amfani.

1.3. Raba ayyuka:
Lokacin da kuke raba labaran mu tare da abokai, kuna yin haka ta amfani da widgets na zamantakewa kuma bisa ga waɗannan manufofin hanyoyin sadarwar zamantakewa.

2. Yaya ake amfani da bayanin?

2.1. Muna dogara da tushe daban daban don aiwatar da bayanan ku kamar yadda doka ta buƙata. Domin samar muku da sabis ɗinmu, muna sarrafa wasu bayanai da su Sharhi na Gaskiya a zuciya:
2.1.1. Lokacin da manufar shine isar da sabis:
- Sadar da ku ta hanyar imel bisa ga abubuwan da kuka zaɓa,
- Tuntuɓar ku kuma kula da bayanan don ba da sabis na abokin ciniki da tallafi,
- Tabbatar da cewa babu magudi tare da jefa kuri'a, zabe da gasar da muke gudanarwa,
- Lokacin da muke amfani da kukis don tunawa da abubuwan da kuke so,
- Lokacin da muka yi ƙoƙari don ganowa da kare kai daga ayyukan zamba, cin zarafi da haram a kan rukunin yanar gizon.
2.1.2. Lokacin da manufar shine auna da kuma nazarin zirga-zirga:
- Muna amfani da Google Analytics, sabis na nazarin yanar gizo wanda Google, Inc. ke bayarwa, don tattara bayanai game da yadda masu amfani ke amfani da rukunin yanar gizonmu. Muna amfani da bayanin don tattara rahotanni da kuma taimaka mana inganta shafin. Kukis ɗin suna tattara bayanai, gami da adadin maziyartan gidan yanar gizon, inda baƙi suka zo gidan yanar gizon daga da kuma shafukan da suka ziyarta. Kuna iya karanta ƙarin game da waɗannan kukis da yadda Google ke kiyaye su nan,
- Muna amfani da alamun bincike na Scorecard don dalilai na bincike na kasuwa don ƙidaya masu amfani da suka ziyarci kuma suka ga shafi ko sassa daban-daban na shafi don inganta ƙwarewa akan rukunin yanar gizon mu. Kuna iya samun ƙarin bayani game da ScorecardResearch, gami da yadda ake ficewa daidai nan.

2.2. Bugu da ƙari, muna tambayar ku yarda don aiwatar da bayanan da muke buƙata:
2.2.1. Lokacin da manufar ita ce ingantacciyar ƙwarewar talla. Muna son tallace-tallacen da ke kan rukunin yanar gizon mu su kasance masu dacewa kuma sun dace da abubuwan da kuke so, babu wanda ke son ganin tallan bitamin suna girma, lokacin da kuke KYAU ba za ku yi gaba gaɗi ba (ba ku, kar ku damu… Ina nufin shi).
- Kukis da fasaha iri ɗaya suna taimaka mana mu san abubuwan da kuke so,
- Sabis na wuri yana taimakawa kawai don nuna muku tallace-tallace masu dacewa, daidai da wurin ku ko yaren ku,
- Abokan hulɗarmu na iya amfani da bayanan da suke da shi game da ku, waɗanda aka tattara bisa ga manufofinsu don nuna muku abin da suka yi imani zai dace.

3. Ta yaya za a iya raba bayanin?

Muna ƙoƙari don tabbatar da, ta amfani da hanyoyin fasaha da na kwangila, cewa an kare bayanan ku kuma ana amfani da su kawai bisa ga wannan manufar. Muna buƙatar raba wasu bayanai tare da amintattun abokan aikinmu:
– Lokacin da muke sarrafa wasiƙun labarai, muna amfani da MailChimp don taimaka mana yin su. Kuna iya ko da yaushe cire rajista ta hanyar aikin cire rajista a cikin wasiƙar labarai,
– Lokacin da muka inganta rukunin yanar gizon mu da ƙila za mu iya amfani da abokan haɗin gwiwa waɗanda ke ba da sabis da ayyukan da muke buƙata, kamar Google da sauransu,
– Lokacin da muka isar da tallace-tallace ta hanyar dillalai da masu siyarwa na ɓangare na uku. Wannan yana taimaka muku samun ingantattun tallace-tallace.
- Lokacin da za mu buƙaci dalilai na Shari'a kuma bisa ga doka.

4. Ta yaya za a iya canja wurin bayanan?

Bayanan da muke aiwatarwa game da daidaikun mutane a cikin EU/EEA na iya canjawa wuri daga EU/EEA ta hanyoyin yarda daban-daban, gami da yarjejeniyar sarrafa bayanai da muka yi da abokan aikinmu. Ta amfani da sabis ɗinmu kun yarda mana mu isar da bayanin ku zuwa abokan hulɗarmu da ke wajen EU/EEA. Duk ƙungiyar da ke da damar samun bayanan ku yayin samar da ayyuka a madadinmu za a sarrafa ta ta hanyar ƙuntatawa na kwangila don tabbatar da cewa sun kare bayanan ku kuma suna bin dokar kariyar bayanai.

5. Ta yaya muke kare sirrin yara?

Ayyukanmu suna nufin jama'a masu sauraro ne. Ba mu da gangan niyya, tattara, amfani ko raba bayanan da za a iya amfani da su da kyau don gano yara 'yan ƙasa da shekara 16 ba tare da izinin iyaye ba ko kuma daidai da doka. Ta amfani da sabis ɗinmu kuna tabbatar da cewa ko dai shekarunku ne na doka ko kuma kuna da izini mai dacewa.

6. Ta yaya za ku iya amfani da haƙƙin ku a ƙarƙashin GDPR?

6. 1. Idan kai mutum ne mai bincike daga EU/EEA, inda Babban Dokokin Kariyar Bayanai ke aiki, zaku iya aiwatar da haƙƙoƙin da suka danganci bayanan ku ta hanyar tuntuɓar mu ta bayanan tuntuɓar a ƙasan shafin:
- Kuna iya nema access zuwa kwafin bayanan ku kyauta,
- Kuna iya tambayar mu share bayanan sirrinku, kuma za mu yi haka inda za mu iya bisa doka,
- Kuna da hakki gyara data ka,
- Idan kuna so abu a gare mu sarrafa bayanan ku bisa ga sha'awa ta halal.
- Hakanan kuna da 'yanci sokewa yardar ku ta sabunta saitunan ku.
- Kuna da hakki koka game da mu tare da ikon kulawa nan.

6. 2. Buƙatun ku da aka bayyana a sama za a aiwatar da su a cikin ƙayyadaddun lokacin da doka ta buƙata, wata 1, kuma za mu buƙaci ku samar da ingantaccen tabbaci na ganowa tare da kowace buƙata.

7. Har yaushe muke ajiye bayanan?

Muna adana bayanan ku fiye da buƙata dangane da manufar da aka tattara irin waɗannan bayanan. An ƙayyade wannan bisa ga shari'a bisa ga yanayin kuma ya dogara da abubuwa kamar yanayin bayanan da aka bayar, dalilin da yasa aka tattara su, tushen doka da muka dogara da shi don aiwatar da bayanan, da kuma abubuwan da suka dace na shari'a ko aiki. Misali, idan ka nemi share asusunka har yanzu muna da adana wasu bayanai don dalilai na rigakafin zamba da duban kuɗi.

8. Me game da Kukis?

8.1. Lokacin da kuke amfani da gidajen yanar gizon mu da ƙa'idodinmu za mu iya tattara bayanai ta amfani da kukis ko makamancinsu. Kukis ƙananan fayiloli ne waɗanda ake saukewa zuwa kwamfutarka ko na'urar hannu lokacin da ka ziyarci gidan yanar gizo. Mai binciken ku yana aika waɗannan kukis ɗin zuwa gidan yanar gizon duk lokacin da kuka sake ziyartar rukunin yanar gizon, ta yadda zai iya gane ku. Wannan yana ba da damar gidajen yanar gizon su daidaita abin da kuke gani akan allo.
Muna amfani da kukis kamar yadda suke da mahimmancin ɓangaren intanet, suna taimakawa shafuka don yin aiki da santsi, kamar abin da kofi na safe ya yi muku. Kukis ɗin da muke amfani da su don:
sabis - don tabbatar da cewa rukunin yanar gizon yana aiki kamar yadda aka zata, suna da mahimmanci don samun damar jin daɗin gogewa,
Analytics - waɗancan ma suna da mahimmanci, suna ba mu damar fahimtar yadda duk masu amfani da haɗin gwiwar ke amfani da rukunin yanar gizon mu, yanke shawarar kasuwanci akan shi kuma mu yi abin da muke buƙatar yin a gefenmu don sanya rukunin yanar gizon ya kasance,
Da zaɓin - Ee, wannan shine don tunawa da matsayin izinin ku, don haka ba za mu buge ku da buge-buge a kowace ziyara ba,
talla - Mai yiwuwa ba za ku yi tunanin hakan ba, amma wannan ɓangaren yana da mahimmanci kuma, kukis suna taimaka mana samar muku da mafi kyawun yuwuwar gogewa tare da talla, idan ba tare da su ba za a sami daji daji na yamma na tutoci masu ban tsoro a ko'ina. Hakanan suna taimaka mana biyan kuɗin mu kuma suna ba ku babban abun ciki, kawai ku kiyaye hakan. Muna amfani da kamfanonin talla na ɓangare na uku don ba da tallace-tallace lokacin da kuka ziyarta ko amfani da Sabis. Waɗannan kamfanoni na iya amfani da bayani (ba tare da haɗa sunan ku, adireshin imel ɗinku ko lambar tarho ba) game da ziyararku da amfani da Sabis ɗin don samar da tallace-tallace game da kayayyaki da sabis ɗin da kuke sha'awa.

Mu masu shiga ne a cikin Shirin Abokan Abokan Sabis na LLC na Amazon Services, shirin tallan haɗin gwiwa wanda aka ƙera don samar da hanyoyi don shafuka don samun kuɗin talla ta talla da haɗawa zuwa www.amazon.com.

8.2. Idan kuna amfani da Ad-blocker akan rukunin yanar gizon mu, ba za mu iya cika ayyukanmu ba don haka tabbatar da haƙƙin ku a ƙarƙashin wannan manufar.

8.3. Kuna iya sarrafa saitunan kuki ta:
- canza Saitunan Sirri,
- canza saituna akan na'urar tafi da gidanka,
- canza saitunan browser,
- ficewa nan.

Da fatan za a tuntuɓe mu idan kuna buƙatar taimako da wani abu. Muna son ku sani cewa ta hanyar canza wasu abubuwan da ake so za ku iya sa shafin ya yi aiki daidai, ko kuma, kuma hakan zai zama abin bakin ciki sosai, ko ba haka ba? Canza saitunan, kuma, ba zai cire talla daga rukunin yanar gizon ba, amma a maimakon haka zai sa ya zama ƙasa da dacewa har ma da ban haushi.

9. Canje-canje?

Za mu iya gyara ko sabunta wannan Dokar Sirri daga lokaci zuwa lokaci, don haka ya kamata ku bincika lokaci-lokaci. Inda aka yi canje-canje, za mu sanya manufofin da aka sabunta tare da sabunta kwanan wata mai tasiri.

10. Yadda za a tuntube mu?

Yi amfani da wannan imel ɗin don duk tambayoyin da za ku iya samu:
[email kariya] tare da layin taken "Sirrina"