in

Zaɓi Abun Wuya Dama da Leash don Ƙwarƙarar

Anan zaku sami wasu nasihu lokacin zabar abin wuya da leash ga ɗan kwikwiyo.

Abun wuyan kwikwiyo na nylon na iya zama abin wuya na farko mai arha kuma mai dacewa. Ana samun su da launuka iri-iri da tsari, suna da sassauƙa da sauƙin sakawa, suna da ɗan ƙaramin ɗamara, kuma ana iya daidaita su, ta yadda ɗan kwikwiyo ya sami abin da zai girma a ciki.

  • Abun wuyan kwikwiyo yakamata koyaushe ya kasance mai sauƙin sakawa da cirewa.
  • Kada ku sanya kwala da aka ja a kan kan 'yan kwikwiyo. Zai fi dacewa jira har sai ɗan kwikwiyo ya cika watanni huɗu aƙalla.
  • Samun kwikwiyon da aka saba da abin wuya tun farko, amma kawai a sa shi na ɗan gajeren lokaci.
  • Har ila yau, kayan doki na iya zama da daɗi ga ɗan kwikwiyo. Yana kawar da matsa lamba daga wuyansa da wuyansa kuma yana ba da 'yancin motsi.
  • Kada igiyar ta yi tsayi da yawa, kamar yadda kwikwiyo ya kamata ya koyi tafiya kusa.
  • Har ila yau, leshin ɗin bai kamata ya yi nauyi da yawa ba ko kuma ya kasance yana da babban maɗaurin da zai iya buga ɗan kwikwiyo.
  • Ka guji amfani da leshi mai sassauƙa yayin da ake horar da ɗan kwikwiyo.
  • Kada ku yi tafiya mai tsayi da yawa kuma ku yi tafiya a kan takin ɗan kwikwiyo, don farawa. Kar a matsa wa kwikwiyo idan ya tsaya kuma bai ja kan leshi ba.
  • Kada kwikwiyo ya sanya abin wuya a cikin gida. Yana sawa a kan rigar ba dole ba. Ƙwarƙarar kuma na iya makale a cikin wani abu.

Mary Allen

Written by Mary Allen

Sannu, ni Maryamu! Na kula da nau'ikan dabbobi da yawa da suka haɗa da karnuka, kuliyoyi, aladun Guinea, kifi, da dodanni masu gemu. Har ila yau ina da dabbobin gida guda goma a halin yanzu. Na rubuta batutuwa da yawa a cikin wannan sararin sama da suka haɗa da yadda ake yi, labaran bayanai, jagororin kulawa, jagororin jinsi, da ƙari.

Leave a Reply

Avatar

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *