in

21 Muhimman Nasihun Horarwa ga Masu Labrador

#16 Haɗa ƙungiyar Facebook Labrador ko wata hanyar sadarwa

Nemo ƙungiyar Labrador akan Facebook wanda ke magana game da tarbiyyar yara da batutuwa, ba kawai buga hotuna masu kyau ba. Koyi daga matsaloli da shawarwarin wasu.

Ruhin ƙungiyar da haɗin kai galibi suna da ban mamaki sosai.

Waɗannan ƙungiyoyi suna ba ku haɗin gwaninta da ilimin da ba ku samu daga horar da CD ko bidiyo ba.

Shiga kungiya ka fara shiga. Yi sharhi akan posts kuma jin daɗin yin tambayoyinku. Za ku yi mamakin yadda mutane ke taimakawa.

#17 Nemo kulob na Labrador/Retriever na gida

Duk da yake rukunin Facebook wuri ne mai kyau don farawa, babu abin da ya doke gwaninta tare da mai ba da shawara. Ƙungiya na gida abu ne mai ban mamaki. Kuma yana da daɗi don yin cuɗanya da sauran masu Labrador.

#18 Nemo kocin kare

Idan kuna jin cewa ba za ku iya jure wa horon kaɗai ba ko tare da shawarwarin wasu ko kuma wannan bai isa ba, nemi kocin kare. Hakanan zaka iya sanya shi a cikin tazara mai tsayi kuma ci gaba da horarwa tsakanin. Idan akwai babbar matsala, koyaushe kuna iya sake yin ajiyar sa'o'i kaɗan.

Mary Allen

Written by Mary Allen

Sannu, ni Maryamu! Na kula da nau'ikan dabbobi da yawa da suka haɗa da karnuka, kuliyoyi, aladun Guinea, kifi, da dodanni masu gemu. Har ila yau ina da dabbobin gida guda goma a halin yanzu. Na rubuta batutuwa da yawa a cikin wannan sararin sama da suka haɗa da yadda ake yi, labaran bayanai, jagororin kulawa, jagororin jinsi, da ƙari.

Leave a Reply

Avatar

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *