in

Gaskiyar Kare 17 masu Ban sha'awa Ga Masoyan Bichon Frize

#7 Dogayen tafiya, ƙananan zaman horo da yawa (!) na hulɗar zamantakewa tare da masu kula da shi sun isa don wannan ɗan ƙaramin curmudgeon ya kasance mai farin ciki gaba ɗaya.

#8 Bugu da ƙari, shi ba kare mai buƙata ba ne, amma da farin ciki ya dace da rayuwar yau da kullum na iyalinsa.

Wannan shine dalilin da ya sa Bichon Frize shima ya dace sosai azaman kare na farko don farawa kuma a matsayin aboki ga tsofaffi ko mutanen da ke da ƙuntataccen motsi.

#9 Tare da tsayi a bushewar tsakanin santimita 25 zuwa 29, Bichon Frize yana ɗaya daga cikin ƙananan nau'ikan karnuka.

Mary Allen

Written by Mary Allen

Sannu, ni Maryamu! Na kula da nau'ikan dabbobi da yawa da suka haɗa da karnuka, kuliyoyi, aladun Guinea, kifi, da dodanni masu gemu. Har ila yau ina da dabbobin gida guda goma a halin yanzu. Na rubuta batutuwa da yawa a cikin wannan sararin sama da suka haɗa da yadda ake yi, labaran bayanai, jagororin kulawa, jagororin jinsi, da ƙari.

Leave a Reply

Avatar

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *