in

15 Mafi kyawun kayayyaki na Lhasa Apso Don Halloween 2022

#7 Yakan kasance a keɓe kuma yana jin tsoron baƙi - yawan zamantakewa a matsayin ɗan kwikwiyo yana da kyawawa.

Koyaya, saboda kusancin kusanci da ɗan adam wanda ya wanzu shekaru aru-aru, nau'in yana da alaƙa da tsananin tausayawa - sau da yawa yana iya tantance motsin zuciyar da ke cikin fakitin kuma ya amsa daidai.

#8 Duk wanda yake da wannan hali mai ban sha'awa a rayuwarsa yana da amintaccen amintaccen abokin tarayya a wajensu.

Tsayawa, tarbiyyar ƙauna yana da mahimmanci saboda dole ne ku sami girmamawar Lhasa Apso.

#9 Karnukan zaki suna siffanta da hankali na dabba fiye da matsakaicin matsakaici.

Yawancin lokaci suna saurin fahimtar abin da mai gidansu yake so daga gare su - ko sun yanke shawarar aiwatar da shi ya dogara ne da yadda ɗan adam ya ci gaba da kasancewa har yanzu.

Mary Allen

Written by Mary Allen

Sannu, ni Maryamu! Na kula da nau'ikan dabbobi da yawa da suka haɗa da karnuka, kuliyoyi, aladun Guinea, kifi, da dodanni masu gemu. Har ila yau ina da dabbobin gida guda goma a halin yanzu. Na rubuta batutuwa da yawa a cikin wannan sararin sama da suka haɗa da yadda ake yi, labaran bayanai, jagororin kulawa, jagororin jinsi, da ƙari.

Leave a Reply

Avatar

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *