in

Nasihu 12 akan Koyar da Bulldog Faransanci

#10 Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don horar da bulldog na Faransa a gida?

A wannan lokacin, Ina so in ba ku kyakkyawan fata.

Yana iya ɗaukar ɗan lokaci. Abokai na suna da buldog na Faransa kuma ya ɗauki kimanin watanni 6 har sai da tabbaci ba a sake faruwa ba.

Idan kana da saurin shiga kai tsaye a waje, zan ba da shawarar ka guje wa pads ɗin kwikwiyo gabaɗaya kuma kawai mai da hankali kan ayyukansa na waje.

Don haka idan kun taɓa yin mamakin tsawon lokacin da ya kamata a ɗauka don horar da kwikwiyon bulldog na Faransa, wannan ƙima ce ta gaske. Ya ɗauki watanni 6 (har zuwa ranar haihuwarsa na wata 9) don samun cikakken horo.

#11 Shin Bulldogs na Faransa suna da sauƙin samun jirgin ƙasa?

Horon bayan gida na bulldog na Faransa ba shi da sauƙi. Yana iya zama mai wahala kuma zai ɗauki lokaci. Bulldogs na iya zama masu taurin kai. Koyaya, tare da juriya da sadaukarwa, zaku sami damar horar da Faransanci gabaɗaya.

#12 Yaya tsawon lokacin bulldog na Faransa zai iya wucewa?

Yaya tsawon lokacin da kare zai iya dawwama ya dogara sosai ga shekarunsa. Misali, balagagge na Faransanci bulldog na iya wucewa ko'ina daga sa'o'i 8 zuwa 10.

Ƙwararrun ƙanƙara na Faransanci na iya ɗaukar sa'o'i 3-4 a mafi yawan. Kamar yara ƙanana suke. Lokacin da suke wasa ko shagaltuwa, ba sa ma gane cewa suna bukatar shiga bandaki.

Bulldog na Faransa har yanzu bai karye a gida ba

Musamman idan ba ka sami bulldog a matsayin kwikwiyo ba amma a matsayin dabba mai girma, wannan sau da yawa yana da matsala. Sabawa da / ƙaura zuwa sabon yanayi wani lokaci yana nufin cewa karnuka ba su karaya a gida ba. Idan dabarun da ke sama ba su yi aiki ba bayan ƴan makonni, ya kamata ku tuntuɓi mai horar da ɗabi'a.

Kammalawa

Idan ku da kwikwiyonku na Bulldog kuna da isasshen matakin girmamawa da amincewa, tsarin zai yi sauri da sauƙi fiye da yadda kuke tsammani yanzu.

Ana iya yin horon bayan gida na Bulldog na Faransa ta hanyar ƙarfafa kyawawan halaye da kafa ayyukan yau da kullun da lada, waɗanda zasu iya taimaka muku rage yawan hatsarori akan kafet.

Idan kun bi waɗannan dabaru da matakai kuma ku san alamun ɗan jaririnku na lokacin fita waje, babu wani abu da ke kan hanyar samun nasara. Ku kasance masu daidaito kuma ku yi haƙuri.

Mary Allen

Written by Mary Allen

Sannu, ni Maryamu! Na kula da nau'ikan dabbobi da yawa da suka haɗa da karnuka, kuliyoyi, aladun Guinea, kifi, da dodanni masu gemu. Har ila yau ina da dabbobin gida guda goma a halin yanzu. Na rubuta batutuwa da yawa a cikin wannan sararin sama da suka haɗa da yadda ake yi, labaran bayanai, jagororin kulawa, jagororin jinsi, da ƙari.

Leave a Reply

Avatar

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *