in

10 Abubuwan Tattoo na Shih Tzu waɗanda Za ku so

Shih Tzu yana da madaidaicin madaidaicin wuyansa mai kyan gani wanda ya daɗe yana ba da damar yin girman kai. Karamin kare mai ƙarfi yana ɗaukar wutsiyarsa sama da bayansa, wanda ke ba shi siffar ɗan girman kai - shi ma saboda tsayuwar daka da gajeriyar hanci.

Shih Tzu yana da santsi, tafiya mai gudana tare da ingantattun ƙafafu na gaba. Rigar tana da tsayi kuma mai yawa, amma ba mai lanƙwasa ko ulu ba. Ƙarƙashin rigar yana nan a tsakani kawai. Bai kamata rigar ta shafi hangen nesa ko motsi ba.

A ƙasa zaku sami 10 mafi kyawun tattoo Shih Tzu:

Mary Allen

Written by Mary Allen

Sannu, ni Maryamu! Na kula da nau'ikan dabbobi da yawa da suka haɗa da karnuka, kuliyoyi, aladun Guinea, kifi, da dodanni masu gemu. Har ila yau ina da dabbobin gida guda goma a halin yanzu. Na rubuta batutuwa da yawa a cikin wannan sararin sama da suka haɗa da yadda ake yi, labaran bayanai, jagororin kulawa, jagororin jinsi, da ƙari.

Leave a Reply

Avatar

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *